soarnex

SOARNEX IF220 Transceiver Series

  • Tương thích với cáp quang Single-Mode hoặc Multi-Mode
  • Tương thích với SFP và MSA
  • Tương thích 1.25Gbps IEEE 802.3ah 1000BASE-LX
  • Tương thích 1.0625Gbps Fibre Channel
  • Tương thích Class 1 laser safety standard IEC 60825
  • Tương thích RoHS
  • Hỗ trợ Single/ Duplex LC
  • Hỗ trợ tính năng DDM
  • Hỗ trợ công nghệ WDM (DIBI)
  • Hỗ trợ tính năng Hot Pluggable và Hot Swappable
Danh mục:

Brochure 1

Download
Mô tả

► SOARNEX IF220 Series là dòng Transceiver được thiết kế cho việc kết nối dữ liệu tích hợp Duplex hiệu suất cao qua cáp quang Single-Mode (Single-Mode Fiber, SMF) hoặc Multi-Mode (Multi-Mode Fiber, MMF).
► SOARNEX IF220 Series là dòng Transceiver được thiết kế đặc biệt với khả năng hoạt động ở nhiệt độ môi trường công nghiệp khắc nghiệt (-40°C – 85°C), thích hợp với các thiết bị công nghiệp như Switch Industrial.
► SOARNEX IF220 Series là dòng Transceiver thu phát tương thích với SFP (Small Form-factor Pluggable) và MSA (Multisource Agreement).
► SOARNEX IF220 Series hỗ trợ tính năng DDM (Digital Diagnostic Monitoring) giúp chuẩn đoán, giám sát và cung cấp các thông tin cần thiết về lượng dữ liệu đang truyền, nhận. Đồng thời, phát hiện ra những lỗi phát sinh để khắc phục chúng thật nhanh chóng và kịp thời.
► SOARNEX IF220 Series sử dụng bước sóng ngắn (850nm) hoặc sóng dài (1310nm, 1550nm) cho phép truyền dữ liệu trên sợi quang Multi-Mode hoặc Single-Mode với khoảng cách lên đến 120km.
► SOARNEX IF220 Series hỗ trợ công nghệ WDM (DIBI) nghĩa là thu và phát sử dụng 2 bước sóng khác nhau đồng thời trên cùng một sợi quang.
► SOARNEX IF220 Series cho phép hoạt động khi Hot Pluggable và Hot Swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp Transceiver ra khỏi bất kỳ thiết bị port SFP nào mà không cần khởi động lại thiết bị.

  • Tương thích với cáp quang Single-Mode hoặc Multi-Mode
  • Tương thích với SFP và MSA
  • Tương thích 1.25Gbps IEEE 802.3ah 1000BASE-LX
  • Tương thích 1.0625Gbps Fibre Channel
  • Tương thích Class 1 laser safety standard IEC 60825
  • Tương thích RoHS
  • Hỗ trợ Single/ Duplex LC
  • Hỗ trợ tính năng DDM
  • Hỗ trợ công nghệ WDM (DIBI)
  • Hỗ trợ tính năng Hot Pluggable và Hot Swappable
  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C – 85°C
  • …xem chi tiết tại file Download

SOARNEX IF220 Transceiver Series
5 (100%) 1 vote
Thương hiệu
♦ SOARNEX là thương hiệu có xuất xứ từ Taiwan, chuyên sản xuất các sản phẩm chất lượng cao như: Switch PoE, Switch Fiber, Switch Industrial, SFP Transceiver, Media Converter, Wireless & AP Controller. Tất cả các sản phẩm đều được chứng nhận CE, FCC và các chứng nhận có liên quan.

♦ Với đội ngũ nghiên cứu, phát triển xuất sắc trong hơn 15 năm kinh nghiệm thiết kế và sản xuất, SOARNEX đã giành được lòng tin và sự hài lòng của khách hàng về chất lượng sản phẩm, các giải pháp tối ưu và hiệu quả về chi phí.

♦ SOARNEX hiện đã có nhiều văn phòng chi nhánh ở nhiều thành phố lớn trên thế giới, các sản phẩm của SOARNEX đã có mặt ở nhiều quốc gia, đã giành được danh tiếng tốt trên thị trường và Genco Commercial Development Co.,Ltd là đối tác cung cấp thiết bị và giải pháp chính hãng tại Viêt Nam.